ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หมู่บ้าน วิชชั่นวิลล์ 5 เมืองนนทบุรี เนื้อที่ 26.5 ตร.ว. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

รายละเอียดเพิ่มเติม

ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หมู่บ้าน วิชชั่นวิลล์ 5 เมืองนนทบุรี

ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หมู่บ้าน วิชชั่นวิลล์ 5 เมืองนนทบุรี
เนื้อที่ 26.5 ตร.ว.

3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

สถานที่ใกล้เคียง

 โครงการตลาดประชานิเวศน์ 3
 ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรติ เทศบาลนครนนทบุรี
 แม็คโคร แจ้งวัฒนะ
 เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ
 โลตัส แจ้งวัฒนะ
 โรงพยาบาลเวิลด์เมดิคอล
 บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ 2
 สนามกอล์ฟชลประทาน
 โรงพยาบาลชลประทาน
 โรงพยาบาลแบงค็อก เมนทัล เฮลท์
 โลตัส รัตนาธิเบศร์
 เดอะมอลล์ ไลฟ์สโตร์ งามวงศ์วาน

ราคา 2,890,000 บาท
(109,056.6 บาท/ ตร.ว.)

Location :https://maps.app.goo.gl/mkfGJAykwz15U1N38

สนใจติดต่อ
ฝ้าย 066-1492662
Phynn Property
Line: Phyefine Show More

รายงานปัญหาเกี่ยวกับประกาศนี้

ลงประกาศโดย

Charanya Imong

0661492662

Phyefine

ดูประกาศอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

ประกาศที่อยู่ใกล้เคียง

ทาวน์โฮม นนทรีเพลส ถ.นครอินทร์ นนทบุรี ใกล้แม็คโคร นครอินทร์ BO-065288

ขาย 3,190,000 บาท

ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น โครงการ Flora Tiwanon ทำเลดี ติดถนนใหญ่ ใกล้ MRT จังหวัดนนทบุรี

ขาย 4,650,000 บาท

ขายถูก!! ทาวน์โฮม 3 ชั้น เดอะสตอรี่ ราชพฤกษ์ (ขนาด 20 ตร.ว.) ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางกร่าง เมืองนนทบุรี

ขาย 3,290,000 บาท

ขายทาวน์เฮ้าส์ ซอยพิบูลสงคราม 30 ถนนพิบูลสงคราม อำเภอเมือง นนทบุรี

ขาย 2,950,000 บาท

ลด2แสน4ห้องนอนขายทาวโฮมพิบูลสงคราม16ไตล์บ้านแฝด

ขาย 1,999,000 บาท

ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์ 63/1 พระราม5(ซอย15) สะพานพระราม5 ซอยวัดสังฆฑาน ถ.นครอินทร์

ขาย 1,950,000 บาท

พฤกษาทาวน์ ราชพฤกษ์ (ขนาด 24 ตร.ว.) ติดถนนราชพฤกษ์ ใกล้ MRTสถานีบางรักน้อยท่าอิฐ เซ็นทรัล เวสต์วิลล์ เมือง นนทบุรี

ขาย 2,190,000 บาท

ขาย!! ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ซื่อตรงการ์เด้น ถนนรัตนาธิเบศร์ ไทรม้า เมืองนนทบุรี (ขนาด 19 ตร.ว.) ติดถนนใหญ่และรถไฟฟ้า ทำเลดี

ขาย 2,200,000 บาท