ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านนันทิชา 1 บางบัวทอง นนทบุรี เนื้อที่ 16 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

รายละเอียดเพิ่มเติม

ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านนันทิชา 1 บางบัวทอง นนทบุรี

ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านนันทิชา 1 บางบัวทอง นนทบุรี
เนื้อที่ 16 ตร.ว.

พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ว.
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

 เซ็นทรัล เวสต์เกต
 โรงพยาบาลเกษมราษฏร์ อินเตอร์เนชั่นแนล รัตนาธิเบศร์
 บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่
 ตลาดบางใหญ่ สไมล์
 ตลาดนัดมนวดี
 วัดบรมราชากาญจนาภิเษกอนุสรณ์ (วัดเล่งเน่ยยี่ 2)

ราคา 1,350,000 บาท
(84,375 บาท/ ตร.ว.)

Location : https://maps.app.goo.gl/tExJanTXCXsLitYg6

สนใจติดต่อ
ฝ้าย 066-1492662
Phynn Property
Line: Phyefine Show More

รายงานปัญหาเกี่ยวกับประกาศนี้

  • รหัสประกาศ#634913
  • ประเภทอสังหาฯทาวน์โฮม
  • การเข้าชม6 ครั้ง
  • ประเภทประกาศขาย
  • ราคาขาย1,350,000 บาท คำนวณการขอสินเชื่อ
  • ประกาศเมื่อ11 พฤษภาคม 2569
  • อัพเดตล่าสุด11 พฤษภาคม 2569
  • ชื่อโครงการหมู่บ้านนันทิชา 1 บางบัวทอง
  • ที่ตั้งต.บางบัวทอง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
  • ขนาดที่ดิน16 ตร.วา
  • พื้นที่ใช้สอย120 ตร.ม.
  • ลักษณะทรัพย์ 2 ชั้น
    2 ห้องนอน
    2 ห้องน้ำ
    1 ห้องนั่งเล่น
    1 ห้องครัว
    ที่จอดรถ 1 คัน
ลงประกาศโดย

Charanya Imong

0661492662

Phyefine

ดูประกาศอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

ประกาศที่อยู่ใกล้เคียง

ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น โครงการ Town Avenue Merge รัตนาธิเบศร์พร้อมอยู่ ฟังก์ชันครบ

ขาย 3,190,000 บาท

ขายด่วน!! ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้าน เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์-345 (ขนาด 29 ตร.ว.) ซอยวัดลำโพ บางบัวทอง นนทบุรี

ขาย 2,990,000 บาท

ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพิมลราช 2 บิ้วอิน ถนนบ้านกล้วย บางบัวทอง ใกล้โรบินสันไลฟ์สไตล์ ราชพฤกษ์

ขาย 1,250,000 บาท

ทาวน์เฮ้าส์ บ้านบัวทอง 3 บางบัวทอง ใกล้ เซ็นทรัลเวสต์เกต WR-055210

ขาย 1,990,000 บาท

ทาวน์เฮ้าส์ มนวดี เอ็กซ์คลูซีฟ บ้านกล้วย-ไทรน้อย ใกล้เทศบาลเมืองพิมลราช และตลาดนัดมนวดี : Monwadee Exclusive

ขาย 1,190,000 บาท

ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น บัวทองธานี ตรงข้ามสมบัติบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง

ขาย 2,290,000 บาท

ขาย!! ทาวน์โฮม 2 ชั้น พฤกษาวิลล์69 กาญจนาฯ-ลาดปลาดุก (อยู่ต้นโครงการ ขนาด 19 ตร.ว.) ถ.วัดลาดปลาดุก บางรักพัฒนา บางบัวทอง

ขาย 1,890,000 บาท