ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม.

รายละเอียดเพิ่มเติม

คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81

ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15

 ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวก

 กล้องวงจรปิด
 ฟิตเนส
 สกายเลานจ์
 สระว่ายน้ำ
 โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร
 ที่จอดรถ
 รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

 โรงพยาบาลวชิรพยาบาล
 สะพานพระราม 7
 โรงพยาบาลศิริราช ปิยมหาราชการุณย์
 วัดแก้วฟ้าจุฬามณี
 วัดสร้อยทอง พระอารามหลวง
 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

ราคา 5,900,000 บาท
(97,279.4 บาท/ ตร.ม.)

Locations :https://maps.app.goo.gl/Aeourq9pMkrpzkD56

สนใจติดต่อ
ฝ้าย 066-1492662
Phynn Property
Line: Phyefine Show More

รายงานปัญหาเกี่ยวกับประกาศนี้

ลงประกาศโดย

Charanya Imong

0661492662

Phyefine

ดูประกาศอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

ประกาศที่อยู่ใกล้เคียง

ขายคอนโดLumpini Park Pinklao ชั้น 14 ทำเลดี ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ราคาดี 3.8 ล้าน

ขาย 3,800,000 บาท

ขาย คอนโด กฤษสกนธ์คอนโดวิลล์ จรัญสนิทวงศ์ 57 ใกล้รถไฟฟ้า MRTสถานีบางยี่ขัน สถานีสิรินธร

ขาย 639,000 บาท

ขายหรือให้เช่าคอนโด ธนา แอสโทเรีย ชั้น 14 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT บางยี่ขัน

ขาย 3,350,000 บาทเช่า 15,000 บาท/เดือน

ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ

ขาย 2,490,000 บาท

ขายหรือให้เช่าคอนโด ธนา อาร์เคเดีย ชั้น 17 ทิศเหนือ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT บางยี่ขัน

ขาย 2,390,000 บาทเช่า 12,000 บาท/เดือน

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ไม่ต้องจ่ายแพง พร้อมตกแต่งใหม่ทั้งหมด สวยมาก คอนโด ไอดีโอ จรัญ 70 ริเวอร์วิว พร้อมอยู่ ใกล้ MRT บางพลัด

ขาย 2,690,000 บาท

ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด)

ขาย 1,620,000 บาท

CM04429 ขาย คอนโด ซิตี้โฮม รัชดา ปิ่นเกล้า City Home Ratchada-Pinklao คอนโดมิเนียม ซอยจรัญสนิทวงศ์ 95/1

ขาย 5,400,000 บาท